นางสาวกันติชา สีจันทร์ นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5/8 ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 3 ในการแข่งขันรายการ Thailand payap classic championship ประเภท wommen's fitness physique open
วันที่ 19 มิ.ย. 2565![นางสาวกันติชา สีจันทร์ นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5/8 ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 3 ในการแข่งขันรายการ Thailand payap classic championship ประเภท wommen's fitness physique open uploads/2/2022-11/d132783c79c01067a6b70a2a42501108.jpg](https://www.wattano.ac.th/news/core/public/uploads/2/2022-11/d132783c79c01067a6b70a2a42501108.jpg)
โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพขอแสดงความชื่นชมและยินดีกับ นางสาวกันติชา สีจันทร์ นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5/8 ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 3 ในการแข่งขันรายการ Thailand payap classic championship ประเภท wommen's fitness physique open ที่จัดขึ้น ณ ศูนย์การค้าเซ็นทรัลพลาซาลำปาง ระหว่างวันที่ 11-12 มิถุนายน2565 และได้รับคัดเลือกให้ไปแข่งขันต่อในรายการ Mr. Thailand 2023 การแข่งขันกีฬาเพาะกายชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทย