นางสาวกันติชา สีจันทร์ นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5/8 ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2 เหรียญทองแดงในการแข่งขันกีฬาเพาะกาย ประเภทฟิตเนส และ รางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 4 กีฬายิมนาสติกแอโรบิค ประเภททรีโอ้
วันที่ 18 ส.ค. 2565![นางสาวกันติชา สีจันทร์ นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5/8 ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2 เหรียญทองแดงในการแข่งขันกีฬาเพาะกาย ประเภทฟิตเนส และ รางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 4 กีฬายิมนาสติกแอโรบิค ประเภททรีโอ้ uploads/2/2022-11/19603d8afce942a53fdac644cb086f3d.jpg](https://www.wattano.ac.th/news/core/public/uploads/2/2022-11/19603d8afce942a53fdac644cb086f3d.jpg)
โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ จังหวัดเชียงใหม่ ขอแสดงความชื่นชมและยินดี กับ นางสาวกันติชา สีจันทร์ นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5/8 ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2 เหรียญทองแดงในการแข่งขันกีฬาเพาะกาย ประเภทฟิตเนส รางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 4 กีฬายิมนาสติกแอโรบิค ประเภททรีโอ้ ในการแข่งขันกีฬาเยาวชนแห่งชาติครั้งที่ 37 พัทลุงเกมส์ ระหว่างวันที่ วันที่ 29 กรกฏาคม -10 สิงหาคม 2565